Tuyển dụng 1400+ việc Làm Nhân Viên Đồ Gá

Tìm thấy 1448 việc làm phù hợp với yêu cầu của bạn.
Trang 6 / 1448 việc làm

Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa

Công ty tnhh thực phẩm và nước giải khát á châu

Xem nhanh

Lên ý tưởng, lập kế hoạch và triển khai thiết kế bao bì, tem nhãn, vỏ hộp, thùng, khay… theo yêu cầu khách hàng và chiến dịch bán hàng.Phối hợp với Kinh doanh và Marketing thiết kế bộ nhận diện...
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

NHÂN VIÊN THIẾT KẾ ĐỒ HỌA

Công ty tnhh thực phẩm sạch thương mại t&p

Xem nhanh

- Thiết kế key visual và hệ thống POSM (poster, banner, standee, backdrop, table ten, to rơi) cho các chiến dịch, tuyển sinh và sự kiện.- Thiết kế, chỉnh sửa bao bì sản phẩm.- Thiết kế social...

Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa

Công ty cổ phần sữa chua trân châu hạ long

Xem nhanh

- Thiết kế ấn phẩm hỗ trợ bán hàng theo yêu cầu của bộ phận kinh doanh.- Thiết kế ấn phẩm hỗ trợ các chương trình quảng cáo, truyền thông cho các sản phẩm của công ty theo yêu cầu, đảm bảo truyền...

Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa

Công ty cổ phần taj việt nam

Xem nhanh

Mô tả công việcChịu trách thiết kế theo yêu cầu của quản lý. Cụ thể:- Thiết kế ấn phẩm online (Các post trên Fanpage, Zalo OA, Ins; Digital banner, Website banner, Facebook ads,...)- Lên kế hoạch...

Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa

Công ty tnhh sản xuất-thương mại-dịch vụ qui phúc

Xem nhanh

Thiết kế các ấn phẩm online theo kế hoạch Marketing và phối hợp với content, digital trong việc lên ý tưởng và thiết kế các ấn phẩm hỗ trợ kênh thương mại điện tử: hình ảnh sản phẩm, banner...

Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa

Công ty tnhh truyền thông quảng cáo ruby

Xem nhanh

Mô tả công việc- Chịu được áp lực công việc.- Hỗ trợ các công việc được giao khi có yêu cầu từ quản lý- Cụ thể trao đổi trong lúc phỏng vấn. Có ý chí phấn đấu trong công việc là lợi thế- Biết về...
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Tuyển Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa

Công ty tnhh m.a.p

Xem nhanh

- Tiếp nhận đầy đủ, chính xác yêu cầu thiết kế từ khách hàng, người quản lý.- Thực hiện các yêu cầu liên quan đến hình ảnh(2D), mỹ thuật,sáng tạo từ công ty và khách hàng.- Đưa ra ý tưởng sáng tạo...

Tuyển nhân viên thiết kế đồ họa

Doanh nghiệp tư nhân đông phang

Xem nhanh

- Nhân viên thiết kế đồ họa
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Nhân Viên Thiết Kế Đồ Hoạ

Công ty cổ phần truyền thông và sự kiện hội nghị thông minh 911

Xem nhanh

- Phối hợp với các bộ phận khác thực hiện công việc thiết kế cho các dự án mà Công ty tham gia.- Khảo sát mặt bằng cùng Phòng Kỹ thuật và Vận hành để lên ý tưởng, phương án bố trí mặt bằng cho từng...
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Nhân viên Thiết Kế Đồ Họa

Công ty cổ phần tập đoàn hq

Xem nhanh

Mô Tả Công ViệcThiết kế các ấn phẩm Social Post, Banner, Poster cho các kênh Digital marketing như: Website, Facebook, Instagram, Youtube,...công việc liên quan đến thiết kếThiết kế các ấn phẩm...

Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa

Công ty tnhh cna-hte việt nam

Xem nhanh

Phát triển ý tưởng thiết kế sáng tạo cho các dự án bảng hiệu, đảm bảo tính thẩm mỹ, nhận diện thương hiệu và khả năng triển khai thực tế.Tiếp nhận và phân tích yêu cầu khách hàng, đề xuất ý tưởng...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

[HCM] Công Ty Thương Mại Điện Tử Unity In Diversity Tuyển Dụng Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa Full-time 2026

Ms ngọc tuyền

Xem nhanh

GIỚI THIỆU CÔNG TY Địa điểmHồ Chí MinhUnity In Diversity is one of the leading international cooperatives in the eCommerce.We are one of the leading international cooperatives in the eCommerce...
Đăng 1 tháng trướcxem thêm

Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa (Graphic Designer)

Công ty tnhh thương mại milano

Xem nhanh

• Chịu trách nhiệm thiết kế, quản lý và phát triển về mặt thẩm mỹ các sản phẩm thiết kế của công ty.• Phối hợp cùng bộ phận khác: Lên ý tưởng và thực hiện ấn phẩm thiết kế phù hợp với chiến dịch...

Nhân viên Thiết kế Đồ họa (Graphic Designer)

Công ty cổ phần đầu tư legacy

Xem nhanh

• Cập nhật xu hướng thiết kế mới, đưa ra ý tưởng cải tiến nhằm nâng cao chất lượng hình ảnh truyền thông.• Điều chỉnh và hoàn thiện file thiết kế theo đúng quy chuẩn nhận diện thương hiệu.• Thiết kế...
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

[HN] Thương Hiệu Thời Trang WANTMORE Tuyển Dụng Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa Part-time 2025

Wantmore.studios

Xem nhanh

GIỚI THIỆU CÔNG TY Địa điểmHà NộiXin chào các bạn!Wantmore.Studios là một Start- up hoạt động về lĩnh vực thời trang cho giới trẻ có văn phòng tại Hà Nội, thành lập vào tháng 3/2023. Về style và định...
Đăng 8 tháng trướcxem thêm

[HN] Công Ty Phần Mềm Cốc Cốc Tuyển Dụng Nhân Viên Thiết Kế Đồ Hoạ Full-time 2026

Cốc cốc recruitment

Xem nhanh

COMPANY INTRODUCTION Địa điểmHà NộiCốc Cốc- We are building a better browser and search engine for Vietnamese because we care about and focus on Vietnamese users. We have been competing against...
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

[Online-HCM] Công Ty SOLUX Tuyển Dụng Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa Part-time 2026

Ngân nguyễn

Xem nhanh

COMPANY INTRODUCTION Địa điểmHồ Chí MinhCompany DescriptionSolux is a global leader in providing high- quality solar lighting solutions for commercial, public, and private sectors. Established in...
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

[HN] Công Ty Thiết Bị Thông Minh O-Tech Việt Nam Tuyển Dụng Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa Full-time 2026

Công ty tnhh thiết bị thông minh o-tech việt nam

Xem nhanh

GIỚI THIỆU CÔNG TY Địa điểmHà NộiO- Tech Việt Nam là nhà phân phối hàng đầu các sản phẩm công nghệ chất lượng cao, tập trung vào lĩnh vực thiết bị nhà thông minh Smarthome và IoT (Internet of Things)...
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

Nhân Viên Thiết Kế Đồ Hoạ (Graphic Designer)

Công ty tnhh zanet

Xem nhanh

Tìm kiếm ý tưởng, xu hướng và thiết kế các hình in để in lên các sản phẩm thời trang như: áo thun, áo khoác, quần, túi xách... theo định hướng và kế hoạch.Chỉnh sửa, hoàn thiện các sản phẩm thiết kế...
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa - Graphic Design

Công ty tnhh legacy voyages việt nam

Xem nhanh

Thiết kế các ấn phẩm truyền thông (chủ yếu ấn phẩm offline: POSM, Catalog, Backdrop, Standee, ấn phẩm sự kiện v.v.)Cập nhật xu hướng thiết kế mới để áp dụng phù hợp cho thương hiệu Công ty.Quản lý,...
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

Tuyển nhân viên pha chế đồ truyền thống

Hiền đỗ

Xem nhanh

Nhận order pha chế theo yêu cầuDọn dẹp khu vực pha chếQuản lý nguyên vật liệuOrder ngvl, kiểm kê hàng tồn
Đăng 8 tháng trướcxem thêm

Tuyển nhân viên đóng hàng đồ thú cưng

Tuhu petshop

Xem nhanh

Đóng gói đơn hàng đồ thú cưng, sắp xếp hàng hoá lên kho kệ gọn gàng
Đăng 8 tháng trướcxem thêm

Nhân Viên Chế Bản Đồ Họa Gravure

Accredo asia

Xem nhanh

Phụ trách các công việc liên quan đến xử lý file chế bản đồ họa, cụ thể như sau:- Tiếp nhận file thiết kế từ Trưởng phòng chế bản.- Chuyên thực hiện các công việc xử lý file chế bản, tách màu, dàn...

Nhân Viên Thiết Kế Đồ Hoạ/ Designer

Công ty tnhh bao bì minh ngọc

Xem nhanh

- Thiết kế, moockup các ấn phẩm theo yêu cầu của khách hàng- Truy xuất các file in ấn theo yêu cầu và quy chuẩn chung của bộ phận sản xuất.- Chỉnh sửa các file thiết kế theo yêu cầu của khách hàng...

[HCM] Công Ty OLV Boutique Tuyển Dụng Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa Full-time 2026

Công ty tnhh ồ láng viện

Xem nhanh

GIỚI THIỆU CÔNG TY Địa điểmHồ Chí MinhWebsite công ty : https://www.olv.vn/Sản phẩm của công ty luôn hướng đến tính “ Thực tế, thanh lịch, thoải mái và thu hút dành cho phụ nữ “. Hiện nay chuỗi...
Đăng 1 tháng trướcxem thêm

NHÂN VIÊN THIẾT KẾ ĐỒ HỌA (GRAPHIC DESIGNER)

Công ty cổ phần govi việt nam

Xem nhanh

THÔNG TIN CHUNG:- Số lượng cần tuyển : 01- Địa điểm làm việc: Số 5, Nguyễn Khang, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội- Thời gian làm việc: Từ thứ 2 đến thứ 6 và sáng thứ 7 hàng tuần (nghỉ chiều thứ 7 và chủ...

[HCM] Công Ty Truyền Thông Quảng Cáo Trái Xoài Mango Ads Tuyển Dụng Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa Full-time 2026

Trần hồng

Xem nhanh

GIỚI THIỆU CÔNG TY Địa điểmHồ Chí MinhCông ty TNHH Truyền thông Quảng cáo Trái Xoài hoạt động trong lĩnh vực Online Marketing, tư vấn và cung cấp giải pháp về Online cho các Doanh nghiệp. Chuyên gia...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

CREATIVE DESIGNER (NHÂN VIÊN THIẾT KẾ ĐỒ HỌA)

Montgomerie links vietnam

Xem nhanh

Graphic Designer is mainly in charge of the club&039;s visual presentations, marketing materials as well as banquets/events support.Nhân viên thiết kế đồ họa chịu trách nhiệm thiết kế các sản phẩm mỹ...

[HN] Trung Tâm UFO IELTS Tuyển Dụng Nhân Viên Thiết Kế Đồ Họa Part-time 2026

Trung tâm ngoại ngữ ufo

Xem nhanh

GIỚI THIỆU CÔNG TY Địa điểmHà NộiYBM- Tập đoàn giáo dục hàng đầu tại Hàn Quốc*Đơn vị độc quyền tổ chức nhiều kỳ thi đánh giá năng lực ngôn ngữ (Hàn, Trung, Nhật, Anh) và chứng chỉ tin họcXuất bản...
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

GRAPHIC DESIGNER - NHÂN VIÊN THIẾT KẾ ĐỒ HOẠ

Công ty tnhh poly studio & academy

Xem nhanh

MÔ TẢ CÔNG VIỆCTiếp nhận thông tin từ Leader về các yêu cầu thiết kế cụ thể.Phối hợp với team Marketing để thực hiện các yêu cầu thiết kế cụ thể và chịu trách nhiệm về mặt hình ảnh của sản phẩm đầu...
Đăng 5 tháng trướcxem thêm
Dễ dàng ứng tuyển việc làm với: Mẫu CV xin việc chuyên nghiệp 2026

Tin lưu