Tuyển dụng 2600+ việc Làm Đầu Bếp Nam

Tìm thấy 2627 việc làm phù hợp với yêu cầu của bạn.
Trang 2 / 2627 việc làm

Đầu bếp

Công ty tnhh shree ganesha indian restaurant

Xem nhanh

Nấu ăn các món Bắc Ấn và Nam Ấn
Đăng 9 tháng trướcxem thêm

Đầu bếp Ấn

Công ty tnhh mahamaya international

Xem nhanh

Đề xuất món ăn mớiNấu các món ăn ẤnĐề xuất và lựa chọn thực phẩm cần thiết cho bếp theo phong cách Ấn
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

ĐẦU BẾP CO.OPMART ( BẾP ĂN BỘ CÔNG THƯƠNG - 23 NGÔ QUYỀN & 54 HAI BÀ TRƯNG)

Liên hiệp htx thương mại thực phẩm.hcm

Xem nhanh

Phụ trách chính việc nấu bếp và lưu mẫu hàng ngày.Kiểm soát chất lượng nguyên vật liệu, kiểm tra và đảm bảo đầy đủ nguyên vật liệu đầu ngày.Đề xuất thực đơn, nguyên vật liệu, bao bì hàng tuần cho Tổ...

[SILVERLAND MÂY] - Cook / Đầu bếp

Silverland hospitality

Xem nhanh

Kiểm soát vệ sinh khu vực làm việc, tuân thủ quy định về an toàn thực phẩm.Trực tiếp chế biến món ăn theo menu và tiêu chuẩn của khách sạn/nhà hàng.Bảo quản nguyên vật liệu, kiểm kê và báo cáo tình...

Nhân viên phụ bếp (Bán thời gian) - QSR Việt Nam

Qsr việt nam

Xem nhanh

Điện thoại: 028 7308 3377Tên đơn vị: QSR Việt NamWebsite: https://tuyendung.qsrvietnam.com​Địa chỉ: Tầng 10, Lottery Tower, 77 Trần Nhật Tôn, Phường An Đồng, Tp. Hồ Chí MinhMô tả công việc:Quản lý,...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

Bakery Chef / Đầu bếp Bếp Bánh

Pullman ninh bình

Xem nhanh

Giữ gìn vệ sinh khu vực làm việc, tuân thủ quy định về an toàn thực phẩmHỗ trợ lên thực đơn bánh cho buffet, tiệc, sự kiện đặc biệtKiểm tra nguyên liệu đầu vào, bảo quản đúng cách và sử dụng hợp...
Đăng 3 tuần trướcxem thêm

ĐẦU BẾP

Công ty tnhh ganesh mũi né

Xem nhanh

Vị trí công việc: Lao động kỹ thuật; Hình thức làm việc: Thực hiện hợp đồng lao độngChức danh công việc: Đầu bếp Địa điểm làm việc dự kiến: CÔNG TY TNHH GANESH MŨI NÉ Địa chỉ: 57 Nguyễn Đình Chiểu,...
Đăng 3 tuần trướcxem thêm

VinWonders Nha Trang - Tuyển dụng Đầu bếp

Vinpearl hotel & resorts - tập đoàn vingroup

Xem nhanh

+ Đảm bảo vệ sinh khu vực bếp luôn sạch sẽ;+ Cắt, rửa, chế biến các sản phẩm dưới sự chỉ dẫn của tổ phó một cách năng suất nhất;+ Đảm bảo việc chuẩn bị sẵn sàng và đầy đủ theo yêu cầu, liên tục;+...

TUYỀN ĐẦU BẾP NẤU CÁC MÓN ĂN TRUNG HOA

Cẩm loan

Xem nhanh

CẦN TUYỂN NỮ ĐẦU BẾP NẤU CÁC MÓN ĂN TRUNG HOA CHO GIA ĐÌNH NGƯỜI HOA** Yêu cầu:- Nữ từ 40 tuổi đến 55 tuổi- Chuyên nấu các món ăn trung hoa hoặc các món ăn miền tây.- Nấu cho giâ đình khoảng 6 8...
Đăng 8 tháng trướcxem thêm

Đầu Bếp Canteen

Bệnh viện đa khoa phương đông - chi nhánh công ty tnhh tổ hợp y tế phương đông

Xem nhanh

Tuân thủ Lịch làm việc đã được sắp xếp, nhận công việc từ cấp trên, đảm bảo được công việc của bếp chính khi trưởng ca vắng mặtĐảm bảo an toàn khu vực bếp canteen. Bảo quản, giữ gìn các trang thiết...
Đăng 8 tháng trướcxem thêm

Cơm niêu Việt tuyển đầu bếp

Cơm niêu việt

Xem nhanh

Cơm niêu Việt tuyển đầu bếp .Ưu tiên nhận khoán .Có kinh nghiệm nấu các món ăn cơm niêu
Đăng 9 tháng trướcxem thêm

Đầu Bếp Bánh - Nha Trang , Khánh Hoà

Công ty tnhh victoria investment group

Xem nhanh

_Thực hiện các công đoạn làm bánh_Chuẩn bị nguyên liệu, cân đo chính xác theo công thức_Quản lý nguyên liệu, đảm bảo sử dụng hợp lý và tránh hao hụt_Hướng dẫn nhân viên phụ bếp bánh nếu có_Lưu trữ...
Đăng 7 tháng trướcxem thêm

[PHƯƠNG MAI-HN] TUYỂN ĐẦU BẾP CHÍNH TRƯỜNG HỌC

Công ty tnhh quang anh chu

Xem nhanh

* Thời gian: 6h00- 13h00Từ thứ 2 đến thứ 6 (nghỉ thứ 7,Chủ nhật)* Mô tả công việc:● Chịu trách nhiệm nấu các món ăn theo thực đơn có sẵn cho học sinh và giáo viên.● Đảm bảo chất lượng món ăn, khẩu vị...
Đăng 9 tháng trướcxem thêm

[PHẠM VĂN ĐỒNG-HN] TUYỂN ĐẦU BẾP CHÍNH TRƯỜNG HỌC

Công ty tnhh quang anh chu

Xem nhanh

* Thời gian: 6h00- 13h00Từ thứ 2 đến thứ 7 (thứ 7 được về sớm)* Mô tả công việc:● Chịu trách nhiệm nấu các món ăn theo thực đơn có sẵn cho học sinh và giáo viên.● Đảm bảo chất lượng món ăn, khẩu vị...
Đăng 9 tháng trướcxem thêm

Demi Chef - Đầu Bếp (Tổ Phó) - Nhà Hàng Sắp Khai Trương Thảo Điền Quận 2

Công ty tnhh geosung vina

Xem nhanh

Trực tiếp kiểm tra món ăn trước khi phục vụ kháchĐảm bảo các món ăn được chế biến đúng theo công thức, quy trình định sẵn.Đảm bảo món ăn được chế biến đạt yêu cầu về chất lượng và số lượng theo quy...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

[Melia Vinpearl Hải Phòng/ Melia Vinpearl Phủ Lý/ Melia Vinpearl Thanh Hóa] Đầu bếp cao cấp bếp Á/ Âu/ Lạnh

Melia vinpearl in central

Xem nhanh

Quan tâm đến việc duy trì chất lượng nhất quán trong từng món ăn và không ngừng nỗ lực nâng cao chất lượng các món ăn được làm raHướng dẫn chuẩn bị chế biến món ăn hàng ngàyKiểm tra chất lượng nguyên...

tuyển đầu bếp

Phương đông food

Xem nhanh

tuyển đầu bếp nấu ăn cho công nhânsố lượng khoảng 100p nấu được món mặn, món soup
Đăng 9 tháng trướcxem thêm

Nhân Viên Đầu bếp

Lava rock việt nam lodge

Xem nhanh

- Sơ chế các nguyên, vật liệu theo yêu cầu của cấp trên.- Chuẩn bị công, dụng cụ phục vụ cho việc chế biến thức ăn theo như phân công của cấp trên.Kiểm tra hàng hóa khi lấy ra và cất vào kho.- Đảm...

Đầu Bếp Căn Tin Bệnh Viện

Công ty cổ phần bệnh viện việt phúc sài gòn

Xem nhanh

Chuẩn bị và chế biến món ăn:- Trực tiếp chuẩn bị, nấu và trình bày các món ăn cho cán bộ nhân viên và Bệnh nhân theo đúng định lượng, chất lượng và tiêu chuẩn của Bệnh viện.- Sơ chế, tẩm ướp nguyên...
Đăng 9 tháng trướcxem thêm

Đầu Bếp/ Chef

One service group

Xem nhanh

• Phụ bếp bếp Âu (Brunch): 04• Bếp trưởng bếp Âu (Brunch): 01Chuyên các dòng brunch – breakfast – western casualHỖ TRỢ CHỖ Ở• Áp dụng cho nhân sự từ TP.HCM hoặc tỉnh khác đến làm việc tại Vũng...

[PHÚ DIỄN-HN] TUYỂN ĐẦU BẾP KIÊM QUẢN LÝ

Công ty tnhh quang anh chu

Xem nhanh

* Thời gian làm việc: 6h- 15h từ thứ 2- 6 (nghỉ thứ 7, chủ nhật)* Mô tả công việc:- Chịu trách nhiệm nấu các món ăn theo thực đơn có sẵn cho học sinh và giáo viên, đảm bảo chất lượng, khẩu vị và an...
Đăng 9 tháng trướcxem thêm

[TRU Hà Nội] Đầu bếp / Commis

Tru by hilton

Xem nhanh

Location: 131 Lê Duẩn, Hoàn Kiếm, Hà NộiMục đíchChịu trách nhiệm chuẩn bị các món ăn chất lượng cao cho khách sạn, đảm bảo tất cả các món ăn được chế biến đúng theo tiêu chuẩn về chất lượng, tính...

ĐẦU BẾP PIZZA

Nhà hàng ấn độ maazi

Xem nhanh

Đặc biệt: Làm pizza, chuẩn bị bột, topping và nướng pizza đúng kỹ thuật/ Special: Making pizza, preparing the dough and toppings, and baking pizza using the correct techniques.Luôn đảm bảo không gian...

Menas Tuyển PHỤ BẾP tại NHÀ BÈ

Công ty tnhh menas

Xem nhanh

📌 MÔ TẢ CÔNG VIỆC: 1/ Chuẩn bị nguyên vật liệu: kiểm tra thực đơn, số khẩu phần, nhận – kiểm tra – bảo quản nguyên liệu và thực phẩm.2/ Sơ chế thực phẩm: rửa, cắt, thái, gọt, chuẩn bị nước sốt, gia...
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

Cần tuyển đầu bếp

Food story

Xem nhanh

TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN PHA CHẾ MÓN CUỐN Nội dung (Содержание): Công ty Food Story cần tuyển Nhân viên Pha chế món cuốn.Yêu cầu:· Có tinh thần trách nhiệm cao, cẩn thận và sạch sẽ.· Có kỹ năng giao tiếp...
Đăng 9 tháng trướcxem thêm

Nhân Viên ĐẦU BẾP/PHỤC VỤ CĂN TIN TRƯỜNG HỌC

Công ty tnhh cung cấp thực phẩm

Xem nhanh

🔔 TUYỂN NHÂN VIÊN CĂN TIN TRƯỜNG HỌC📅 Nghỉ T7 & CN, nhận việc sau tết ( ngày 23/02/2026) tức ngày mùng 7 âm🎁 Quyền lợi: Bao ăn trưa, BHXH–BHYT, phép năm, quà sinh nhật, lương tháng 13 (tùy thuộc vào...
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

Đầu Bếp/Cook - Hai Bà Trưng Quận 1

Marcel group

Xem nhanh

DAILY RESPONSIBILITIES / CÔNG VIỆC HÀNG NGÀYCOOKING & STATION OPERATIONS / CHẾ BIẾN & VẬN HÀNH LINEThực hiện chế biến món ăn đúng định lượng, quy trình và tiêu chuẩn trình bày.Đảm bảo tốc độ ra món...

[MELIA VINPEARL DANANG RIVERFRONT] Đầu bếp Bếp bánh - Pastry Commis (Thời vụ 1 tháng)

Meliá vinpearl - meliá hotels & resorts

Xem nhanh

Ghi nhận nhiệt độ ở các kho, tủ theo yêu cầu.Ghi nhận nhiệt độ ở các kho, tủ theo yêu cầu.Thực hiện việc kiểm tra hàng hóa thực phẩm tồn đọng từ ca trước và đưa ra hướng xử lý.Thực hiện việc lưu, hủy...

[MELIA VINPEARL DANANG RIVERFRONT] Đầu bếp Bếp Á/Asian Commis (Thời vụ 1 tháng)

Meliá vinpearl - meliá hotels & resorts

Xem nhanh

+ Ghi nhận nhiệt độ ở các kho, tủ theo yêu cầu.+ Thực hiện việc lưu, hủy mẫu thực phẩm+ Thực hiện, giám sát duy trì tiêu chuẩn vệ sinh an toàn thực phẩm.+ Tuân thủ theo thực đơn, recipe+ Thực hiện...

[Vinpearl Cửa Hội] Đầu bếp bếp Á

Vinpearl hotel & resorts - tập đoàn vingroup

Xem nhanh

Chuẩn bị nguyên liệu để chế biến món ănThực hiện việc kiểm tra hàng hóa thực phẩm tồn đọng từ ca trước và đưa ra hướng xử lýGiữ gìn, bảo quản các công cụ dụng cụ, máy móc thiết bị trong bếpKiểm tra...
Dễ dàng ứng tuyển việc làm với: Mẫu CV xin việc chuyên nghiệp 2026

Tin lưu